Staff

Vorapriya Bunditput Faculty Secretary

Jeerawat Koyta Head , Human Resources and Organizational Communication Office

พิมพ์วดี เอื้อมธุรพจน์ หัวหน้างานพัฒนาและส่งเสริมวิชาการ/วิจัย

วารุณี ชาญชาครสวัสดิ์ หัวหน้างานโครงการบริการสังคม

กชมล ธรรมสุนทรา เจ้าหน้าที่สารบรรณ

กัญญณัช เหลาโชติ เลขานุการ โครงการการจัดการออกแบบ ธุรกิจ และเทคโนโลยี (DBTM)

กัณญา สุดงาม นักวิชาการการศึกษา

เกริกชัย เชยจิตต์ เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์

จามรินทร์ วงศ์หาญเชาว์ นักวิชาการการศึกษา

Chawakit Saeteaw (Public relations officer)

ชุติกาญจน์ มรกฎ นักวิเคราะห์นโยบายและแผน

Thantap Pechnin ( Plan and Policy Analyst)

ณธิดา วงศ์จันทร์ เลขานุการ ประจำสาขาวิชาสถาปัตยกรรมภายใน

ณัฐปภัสร์ จิรธัญญ์วรภัทร เจ้าหน้าที่ประสานงานทั่วไป

ณัฐพร พัฒนะพรหมมาส นักวิชาการการศึกษา

Natwara Saardaiam (Management and Administrator Officer (Editorial and publishing works))

ทัศนี ทัศศรี เลขานุการ ประจำสาขาวิชาการผังเมือง

ทัศน์ภรณ์ พีเค นักวิชาการเงินและบัญชี

ธนิดา จันทร์เรือง (เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไปชำนาญการ (เลขานุการคณบดี))

ธีรศักดิ์ ฤทธิ์รงค์ ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์

Theerath Laohachaiyot (Foreign Relations Officer)

นวรัตน์ แซ่ฉั่ว วิศวกรโยธา

นิศากร โกศล เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป สังกัดโครงการบริการสังคม

นิศากร ติยะวัฒน์ นักทรัพยากรมนุษย์

เบญจมาศ พวงสาขา นักวิชาการศึกษา (ส่วนงานประกันคุณภาพ)

ประวีณา ปานทอง เจ้าหน้าที่บรรณารักษ์

ปวีนา ภู่ทอง บรรณารักษ์ชำนาญการ

Parita sevakanun Secretary (Architecture)

ปาริฉัตร พิทักษ์เนติกุล เลขานุการศูนย์นวัตกรรมการออกแบบและวิจัย

ปัทมาพร ส้มไทย เลขานุการประจำสาขาวิชาสถาปัตยกรรม

พัชมณ พัฒบุบผา (นักวิชาการศึกษาชำนาญการ)

พิณพรรัตน์ ถิ่นธรณีวัฒนา นักวิชาการเงินและบัญชี

Bhibul Hongthong (Management and Administrator Officer (Secretary of UDDI Program))

เพ็ญนภา โชติธรรมโม เลขานุการ ประจำสาขาวิชานวัตกรรม เพื่อการพัฒนาอสังหาริมทรัพย์

Pannipa Wongtang (นักวิชาการศึกษา สังกัดโครงการการจัดการออกแบบ ธุรกิจ และเทคโนโลยี (DBTM))

พรรณี สุขโข ผู้ช่วยเลขานุการ (สาขาสถาปัตยกรรม)

มณทิชา รื่นสุข เจ้าหน้าที่บัณฑิตศึกษา

มัทรี รังสิโยภาส เจ้าหน้าที่บริการการศึกษา

เมธี โพธิ์แก้ว เจ้าหน้าที่บริหารอาคาร

Warisa Sutthiluk นักวิชาการศึกษา

วรรณลักษณ์ ผสมกุศลศีล นักวิชาการการเงินและบัญชี

วันวิษาร์ ถนัดวณิชย์ เจ้าหน้าที่บุคคลและสื่อสารองค์กร

วิทยา จันทร์รุ่งโรจน์ เจ้าหน้าที่พัสดุ

ศโรจน์ ศิลากาญจน์ สถาปนิก

Sasinipha Wongjai Finance and Accounting Analyst

ศุภณัฐ นามศร ช่างเทคนิคไฟฟ้า

สุทัศน์ ศรีดี นักวิชาการคอมพิวเตอร์

สุมิตรา แก้วจันทร์ เลขานุการ ประจำสาขาวิชาภูมิสถาปัตยกรรม

Sudarat Laiman Public relations officer

อรวรรณ สุขสวัสดิ์ นักวิชาการเงินและบัญชี

โสภา จูเจริญ พนักงานสถานที่

จำเนียน ด้วงสโมสร พนักงานสถานที่

อมรเทพ แก้วสา พนักงานขับรถยนต์